
Bayanin Samfurin
Akwai launi: baƙar fata, launin toka, m, Navy.Blue
| Girman samfurin | 13-14-15.6 Inci |
|---|---|
| Abu mai nauyi | 13 Inch 1.2; 14 inch 1.3 fam; 15.6 fam 1.4. |
| Cikakken nauyi | 4.0 fam |
| Sashi | Unisex-manya |
| Logo | Emaskka ko tambarin musamman |
| Lambar samfurin abu | 8071 # |
| Moq | 600 inji mai kwakwalwa |
| Mafi kyawun siyarwa | 8871 #, 8872 #, 8873 # |
Samun jakar kwamfutar tafi-da dama ta taimaka wajen kare kwamfutar tafi-da-gidanka yayin da kake tafiya ko tafiya. Kyakkyawan yanayi mai taushi ko taushi mai laushi, yana sa sarari don takamaiman girman kwamfyutocin kuma yana da kyan gani wanda ya dace da halinka. Wasu launuka masu sanyi launuka ko kuma wasu suna kallon marmarin godiya ga mafi kyawun leathers. Yawancin zaɓuɓɓukan jaka na Laptap don maza da mata suna sauƙaƙa nemo wanda ya dace don lantarki.
Zabar jakar kwamfutar tafi-da-gidanka
Zabi jaka tana farawa da sanin girman kwamfutar tafi-da-gidanka. Da zarar kun san girman, zaku iya zaɓar jakar da ta dace; Yakamata dace da takamaiman kwamfyutocinku, tsayi, da zurfi ba tare da cramming. Tabbatar cewa jaka tana da snug ya dace da tsaro mafi kariya. Zaɓi jakar kwamfutar tafi-da-gidanka tare da kyakkyawan sa. Karfi da tsaurara tsinkaye suna hana rips ko hawaye. Likai na Neoprene suna tsaron kwamfutar tafi-da-gidanka yayin saukad da saura yayin da ke isar da wani yanayi mai kyau yayin da kuke tafiya tare da jaka a kanku.
Wani abu kuma don la'akari da salon ne. Zaɓi masana'anta don jakar mai taushi ko filastik ko ƙarfe don cutar. Bayanan ajiya suna riƙe kwamfutar tafi-da-gidanka a cikin bike ko motar bas, yayin da jerin kwamfyutocin labarai na manzo suna da madauri guda ɗaya kawai kuma sling akan kafada don sauƙi.
Muhimman kayan aiki na jakunkuna na Lapttop
Kwakwalwar kwamfutar tafi-da-gidanka tare da kayan kariya na kariya Idan ka girgiza jaka, kare wutar lantarki a ciki. Wasu jakunkuna suna da karin aljihu don ipads, iPhones, Allunan ko wasu na'urorin lantarki. Jaka na Messengenan Manzo tare da zanen ruwa na kare kayan aikinka daga ruwan sama ko sha, yayin da suke tare da kayan aikin da ke ba ka damar ɗaukar jakar ta hanyar ɗaukar jaka ta filin jirgin sama. Kwakwalwar kwamfyuta tare da madauri suna da shinge mai kafada don kiyaye kwanciyar hankali a ƙarƙashin ƙara nauyi. Tsaro mai aminci yana kiyaye madaurin jakar da aka haɗa da zippers rufewa. Wasu jaka suna da makullai don kiyaye sauran mutane daga shiga cikin jakarku.
Menene banbanci tsakanin fata da jakai na fata?
Takunan Lafto suna zuwa a kayan da yawa daga fata zuwa auduga. Fata yana da tsari mai laushi, mai kyau ga jaka waɗanda zasu datsa shekaru da yawa. Fata na gaske gabaɗaya yana zuwa cikin ƙawane ko launin ruwan kasa. Fata na Faux ya zo cikin launuka masu yawa kuma yayi kama da fata, kodayake ba shi da iko iri ɗaya.
Shin karancin kwamfyutocin da suka fi dacewa da jakunkuna masu laushi?
Karatun kwamfyutocin wuya suna da ingantaccen tsari tare da girman da aka ayyana. Mafi yawan lokuta lokuta masu wuya sune aluminum, wanda yake daɗaɗe da dadewa. Abubuwan ƙarfe masu ƙarfe suna ɗauke da padding a ciki, kuma wani lokacin suna zuwa a tsarin al'ada don dacewa da kayan aikin da kuka mallaka. Wadannan lokuta sukan yi makullai, hana sata.
Jaka na Kwamfutoci mai laushi ya bambanta da yawa da ƙarfi, da kayan yau da kullun sun haɗa da zane, nailan, polyester da fata. Canvas yana da bayyanar da aka saka, kuma ba ya buƙatar lilin. Canvas ya shigo kusan kowane launi ko tsari, yana sa shi gaba da na musamman. Nailan da polyester sun sami wasu daga cikin manyan jaka na kwamfuta mafi inganci saboda tsarin rabonsu. Polyester ya tsinkaki mold da mildew, yayin da nailan yana da ƙarfin rumfa da ban mamaki da ya taimaka wa kwamfyutocin da ke da nauyi. Fata da Faux Fata ya bayyana mafi yawan marmari don kallon ƙwararru.